HelloVideos

Yuhoma online TV

We Offer • Sponsorship &Scholarship Information • Free Career guidance &Counseling • Education Information • Students Pre training & Orientation • Passport &Visa Assistance Sera ya Yuhoma Tv *Mpenzi Mtazamaji wa Yuhoma Tv ,tunashukuru Sana kwa kutuamini lakini pia kufuatilia habari tunazozileta kwako kila siku na hakika umekuwa watu muhimu kwetu NOTE: 🚫 Ili kuendana na sheria za Nchi ni Rai yetu kwako kuzingatia Matumizi sahihi ya Lugha wakati unatoa maoni yako kuhusu Jambo lolote yasimuathili mwingine 🚫Ni Marufuku kumtukana mtu kwa Namna yeyote ile ,usimshambulie mtu kwa sababu ya tofauti za kisiasa ,kiuchumi hata kielimu kwakuwa Ni kukiuka sheria za Nchi na kwa yeyote tutakaye mbaini amefanya hivyo tutamripoti kwenye Vyombo vya sheria ili hatua zichukuliwe 🚫Ni Marufuku kuchapisha habari yeyote ambayo inalenga upotoshaji au udharirishaji wa Aina yeyote hatua zitachukuliwa zaidi.

Mkurugenzi Abishana na Magufuli kwa Dakika 2,JPM"wewe wiki hii una bahati mabaya sana"Nusu Amtumbue
10:50 M

Mkurugenzi Abishana na Magufuli kwa Dakika 2,JPM"wewe wiki hii una bahati mabaya sana"Nusu Amtumbue

 
NEW:Samatta Ajitoa Taifa Stars,Mashabiki wamtukana live,ana maringo sana "Msuva kuchukua Unahodha"
10:54 M

NEW:Samatta Ajitoa Taifa Stars,Mashabiki wamtukana live,ana maringo sana "Msuva kuchukua Unahodha"

 
KUTOKA NYUMBANI KWA MFALME ZUMARIDI/MAISHA YAKE KWA SASA BAADA YA KANISA LAKE KUFUNGIWA
3:56 M

KUTOKA NYUMBANI KWA MFALME ZUMARIDI/MAISHA YAKE KWA SASA BAADA YA KANISA LAKE KUFUNGIWA

 
LIPUMBA AWACHANA KWEUPE MAALIM SEIF NA ZITTO KABWE "AFICHUA MCHEZO MCHAFU WANAOFANYA"
4:48 M

LIPUMBA AWACHANA KWEUPE MAALIM SEIF NA ZITTO KABWE "AFICHUA MCHEZO MCHAFU WANAOFANYA"

 
Kimenuka CHADEMA"Vijana wamfanyia Tukio hili Mbowe yeye akiwa Hospitali"Heche,Lema,Lissu wahusishwa
10:26 M

Kimenuka CHADEMA"Vijana wamfanyia Tukio hili Mbowe yeye akiwa Hospitali"Heche,Lema,Lissu wahusishwa

 
Ghafla Magufuli afanya Tukio la Ajabu,Afyatua Risasi hadharani
10:27 M

Ghafla Magufuli afanya Tukio la Ajabu,Afyatua Risasi hadharani

 
Harmonize-Kushoto Kulia (Lyrics Video Official)
3:17 M

Harmonize-Kushoto Kulia (Lyrics Video Official)

 
TAZAMA KCB BANK ILICHOKIFANYA KWA WATEJA WAKE,
5:35 M

TAZAMA KCB BANK ILICHOKIFANYA KWA WATEJA WAKE,

 
Breaking:Vigogo wa Serikali (Mapapa) watiwa nguvuni na Takukuru,wakutwa na Mabilioni,wapo Wachina...
7:17 M

Breaking:Vigogo wa Serikali (Mapapa) watiwa nguvuni na Takukuru,wakutwa na Mabilioni,wapo Wachina...

 
KUFUNGIWA KWA KANISA LA MFALME ZUMARIDI VIONGOZI WA DINI WATOA TAMKO
3:27 M

KUFUNGIWA KWA KANISA LA MFALME ZUMARIDI VIONGOZI WA DINI WATOA TAMKO

 
KIMENUKA:MEYA WA CHADEMA ARUSHA ATIMKIA CCM  MUDA HUU,AFICHUO UOZO WA MBOWE ,KUPEWA NAFASI HII CCM
10:13 M

KIMENUKA:MEYA WA CHADEMA ARUSHA ATIMKIA CCM MUDA HUU,AFICHUO UOZO WA MBOWE ,KUPEWA NAFASI HII CCM

 
Majaliwa akasirika Vibaya,awatimua kazi vigogo wa JPM leo,walibishana naye"Nimewafukuza kazi leo"
10:13 M

Majaliwa akasirika Vibaya,awatimua kazi vigogo wa JPM leo,walibishana naye"Nimewafukuza kazi leo"

 
Siri imevuja,Huyu hapa Mrithi wa Mbowe CHADEMA/ni msomi kuliko mwingine ,Wanachama wagawanyika
10:59 M

Siri imevuja,Huyu hapa Mrithi wa Mbowe CHADEMA/ni msomi kuliko mwingine ,Wanachama wagawanyika

 
Mmiliki wa Jamii Forum Maxence Mello,aichambua Serikali ya JPM akiwa Marekani,Ahofia Vita,TUZO
5:11 M

Mmiliki wa Jamii Forum Maxence Mello,aichambua Serikali ya JPM akiwa Marekani,Ahofia Vita,TUZO

 
Daa! Magufuli amchunia Rc Makonda kama Hamjui,akataa kusaini/Makonda asimulia kwa uchungu mzito
10:10 M

Daa! Magufuli amchunia Rc Makonda kama Hamjui,akataa kusaini/Makonda asimulia kwa uchungu mzito

 
Video ya Dogo aliyemtoa Machozi Madam Ritta,BSS,awaunganisha Ravanny,AliKiba,Madam alia kama mtoto
4:51 M

Video ya Dogo aliyemtoa Machozi Madam Ritta,BSS,awaunganisha Ravanny,AliKiba,Madam alia kama mtoto

 
FALLY IPUPA NA KOFFI OLOMIDE KUPANDA JUKWAA KWENYE TUKIO HILI/TUZO KUTOLEWA KWA WASANII
9:38 M

FALLY IPUPA NA KOFFI OLOMIDE KUPANDA JUKWAA KWENYE TUKIO HILI/TUZO KUTOLEWA KWA WASANII

 
Duh! Alichofanya Kangi Lugola kwa Wapinzani,Bora Kuacha Siasa kuliko hili "Wasilete nyokonyoko tena"
13:45 M

Duh! Alichofanya Kangi Lugola kwa Wapinzani,Bora Kuacha Siasa kuliko hili "Wasilete nyokonyoko tena"

 
Daa! Mbunge wa CCM na CHADEMA wakabana "wanadhani Magufuli kajichagua"Futeni Vyama Vingi
10:50 M

Daa! Mbunge wa CCM na CHADEMA wakabana "wanadhani Magufuli kajichagua"Futeni Vyama Vingi

 
Duh! Jafo aibuka na Jingine mchana huu,aungana na RC wa Mbeya ,kwa hili Wazazi watajuta kuwafahamu..
12:2 M

Duh! Jafo aibuka na Jingine mchana huu,aungana na RC wa Mbeya ,kwa hili Wazazi watajuta kuwafahamu..

 
Spika Ndugai amtikisa JPM,Ataka aende Upinzani"Ametubana sana" Wabunge wasimama kushangilia
10:13 M

Spika Ndugai amtikisa JPM,Ataka aende Upinzani"Ametubana sana" Wabunge wasimama kushangilia

 
Alichofanywa Mbunge wa Chadema bada ya Kumkosoa JPM Bungeni,Spika Ndugai aingilia,CCM nusula wagawan
14:6 M

Alichofanywa Mbunge wa Chadema bada ya Kumkosoa JPM Bungeni,Spika Ndugai aingilia,CCM nusula wagawan

 
Spika NDUGAI achafua hali ya Hewa bungeni aibua Ufisadi wa Wapinzani,JPM ang'ara,Wabunge Wavurugana
10:59 M

Spika NDUGAI achafua hali ya Hewa bungeni aibua Ufisadi wa Wapinzani,JPM ang'ara,Wabunge Wavurugana

 
POLIS WAPEWA AGIZO HILI KUELEKEA  UCHAGUZI
4:18 M

POLIS WAPEWA AGIZO HILI KUELEKEA UCHAGUZI

 
Maajabu:Magufuli apiga simu live kwa  Msanii huyu,Amshtukiza Jamaa ashindwa kuongea Aanza kucheka
10:21 M

Maajabu:Magufuli apiga simu live kwa Msanii huyu,Amshtukiza Jamaa ashindwa kuongea Aanza kucheka

 
Load More Videos
x
This website is using cookies for providing you best experience. More info. That's Fine